Saturday, September 29, 2012

HUYU NDIO BILIONEA ALIEAHIDI PESA KWA MWANAUME ATAKAEMUOA MTOTO WAKE AMBAE NI MSAGAJI.


Mwana na baba
Kama wewe ni mwanaume na una sifa zinazotakiwa basi jitokeze kuzichukua dola za kimarekani milioni 65 zilizoahidiwa na bilionea wa HongKong Mr. Chao ambae atazitoa kwa mwanaume yeyote atakaejitokeza kumuoa binti yake ambae anashiriki mapenzi ya jinsia moja (msagaji) kwa miaka saba sasa hivi.
Mr Chao anasema hajali kama huyo mwanaume ni masikini au tajiri lakini anahitaji mwanaume mwenye moyo wa kweli na upendo na asiefata pesa ili amuoe binti yake ambae anaishi Ufaransa kwa sasa na kumsaidia kuachana na usagaji.
Huyu wa kushoto ndio mpenzi wa huyu binti wa bilionea.
Chao ambae ana umri wa miaka 76 anatajwa kuwa bilionea ambae hajawahi kuoa lakini anadaiwa kutembea na wanawake zaidi ya elfu 10, ana watoto watatu tu ambapo wa kwanza ndio huyo msagaji mwenye umri wa miaka 33
Binti huyo msagaji ni msomi aliesoma Manchester University na baba yake amesema sio kwamba anamuuza wala kumlazimisha kuolewa, ni pendekezo tu.

5 comments:

  1. I am гeally enjoying the theme/design of your blog.
    Do уou eѵer гun into any intеrnet browseг cοmpatibilitу problеms?
    A couple οf my blog visіtors have complained about my site not
    working сorrectly іn Explοгer but looks grеat in Firefοx.
    Do you have anу tips to help fiх thіs issue?
    Feel free to visit my site gamesclinic.altervista.org

    ReplyDelete
  2. see me personal thru s.m4really@yahoo.com will solve ya prblems

    ReplyDelete
  3. Thankѕ , I've just been searching for information about this subject for a while and yours is the best I have discovered so far. But, what concerning the conclusion? Are you positive concerning the source?

    Also visit my webpage - payday loans no credit check

    ReplyDelete
  4. Ηi there to еvery οne, it's genuinely a pleasant for me to pay a quick visit this web page, it consists of precious Information.

    Here is my web page; payday loans uk

    ReplyDelete
  5. This paragraph gives clear idea for the new users
    of blogging, that really how to do blogging and site-building.


    Feel free to surf to my website; ford ranger Forum

    ReplyDelete

SHARE

TOA MAONI YAKO KUHUSU POST HII

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...