Tuesday, August 7, 2012

Wema Sepetu " Dah Eti Nafaa Kuwa Next Big Brother House Mate?


Wema Sepetu " Dah Eti Nafaa Kuwa Next Big Brother House Mate? Hivi ndivyo Wema Alivyo Twitter ..Wewe Unaonaje? Anafaa Ama?

3 comments:

  1. we ni hapa hapa kaa uliwe bureeeeeeeeeeeeeeeeeeen a kujihashua kwako,kumbuka umri haurudi nyuma na kario lako la kushuka ka la bata anaetaga,ihate u kwa 7bu ya viyendo vyako vya kifilauni.

    ReplyDelete
  2. huna lolote unataka ukatombwe na wazuru na kule ukibahatika kwenda watakula mpaka jicho,najua watakuwa cio wakwanza kukupiga ndogo,sasa ivi uko kama pombe ya mcibani kila mtu anajichotea,.lkn ipo siku utalia na kusaga meno.

    ReplyDelete
  3. AHAHHHAHHA uwiiii annymous mmenichekeshaje?? lakini kweli asiende kututia aibu buree

    ReplyDelete

SHARE

TOA MAONI YAKO KUHUSU POST HII

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...