Friday, August 17, 2012

Ferdinand atozwa faini


Rio Ferdinand
Beki wa Manchester United Rio Ferdinand ametozwa faini ya pauni za Uingereza 45,000 sawa na dola za kimarekani $71,000 na chama cha mpira cha England baada ya kupatikana na hatia ya kutumia lugha mbovu kuhusu beki wa Chelsea Ashley Cole.
Halmashauri huru imempata na hatia kwa kumkashifu Cole akitumia lugha inayopdhalilisha ukoo na kabila la mpinzani kwa msemo wa maneno 'Choc ice' kwa maana mtu mweusi nje na ndani mzungu.
Ferdinand alikanusha kua sivyo hivyo ila ni kwamba maanake ni mtu feki, au mnafiki.
Ashley Cole
Matamshi yaliyopeperushwa kwa mtandao wa Twitter yalitokea baada ya Ashley Cole kutoa ushahidi mahakamani dhidi ya mdogo wake Rio aliyedai kua alitukanwa na John Terry. Terry hakupatikana na hatia.

6 comments:

  1. habareee ndo hiyooo

    ReplyDelete
  2. kwhyo jembe le2 limetozwa mamkwanja yakumwaga?

    ReplyDelete
  3. NDO MANAKE NA NEXT TIME AJIPANGE

    ReplyDelete
  4. kwel uzungu uzungun 2.. Huku kibongo bongo wchezaj wamepgwa fine 2 wcha walie n had mwenye kt wakamtimua

    ReplyDelete

SHARE

TOA MAONI YAKO KUHUSU POST HII

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...